โปรแกรมมวยไทย ศึกจ้าวมวยไทย เวทีมวยไทย ศึกจ้าวมวยไทย ตารางมวยไทย ศึกจ้าวมวยไทย


ศึกจ้าวมวยไทย



ศึกจ้าวมวยไทย

16/03/2562 12:15 น. เสือมิตร ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น คู่เอก แพ้คะแนน ฉลองชัย เจ๊รสบางแสน
16/03/2562 12:15 น. เดชฝั่งโขง ศ.ศิริลักษณ์ ชนะคะแนน โจโฉ เอส.พี.เทเลคอม
16/03/2562 12:15 น. คมเพชร จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ตะวันฉาย ราชานนท์
16/03/2562 12:15 น. เพชรพลายงาม พลายงามรีสอร์ท ชนะคะแนน ลูกครูอินทร์ ดาบรันสารคาม
09/03/2562 12:15 น. นพชัย ป.เพชรไข่แก้ว ชนะคะแนน ทหารเอก ต.หลักสอง
09/03/2562 12:15 น. ฉลามศึก นิติสมุย ชนะน็อก ยกที่2 พลพล รองสมัคร อบจ.อุดร
09/03/2562 12:15 น. ก้องดนัย ส.สมหมาย คู่เอก แพ้คะแนน เพชรสีนิล ศิษย์บุญมี
09/03/2562 12:15 น. พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์
23/02/2562 12:15 น. แท่งทอง เพชรมณีรัตน์ ชนะคะแนน งาเทา ป.วราลักษณ์
23/02/2562 12:15 น. ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน หนุ่มสุรินทร์ ช.เกตุวีนา
23/02/2562 12:15 น. สิงห์อุดร อู๊ดอุดร คู่เอก ชนะคะแนน จักรตราเล็ก เงาะบางกะปิ
23/02/2562 12:15 น. เพชรบุญมี เกียรติพันธมิตร แพ้น็อก ยกที่5 ดาวนภา สิงห์ป้อมปราบ
16/02/2562 12:15 น. มาลัยเงิน ส.มาลัยทอง แพ้คะแนน เพชรสมพงษ์ พยัคฆ์เมืองชล
16/02/2562 12:15 น. ดีเซลน้อย ส.ดำเนิน คู่เอก ชนะคะแนน สามสิงห์ ป.พีณภัทร
16/02/2562 12:15 น. ตวงทรัพย์ ส.สละชีพ แพ้คะแนน เก้าล้าน ศิษย์บุญมี
15/02/2562 12:15 น. เพชรชานนท์ เอกปัตตานี แพ้คะแนน เดชศักดิ์น้อย ส.สมานการ์เม้นท์
09/02/2562 12:15 น. ก้องดนัย ส.สมหมาย คู่เอก ชนะน็อก ยกที่2 เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ
09/02/2562 12:15 น. เพชรนาคา บำรุงศิษย์ แพ้น็อก ยกที่4 โจโฉ นุ้ยสี่มุมเมือง
09/02/2562 12:15 น. เยี่ยมยุทธ สิงห์ป้อมปราบ แพ้น็อก ยกที่3 นิเชาว์ ป.โสภณ
09/02/2562 12:15 น. อาติ่ง พิษณุราชัน แพ้คะแนน แสงอาทิตย์ ลูกทรายกองดิน
02/02/2562 12:15 น. ธงสบัด อ.นกแก้ว แพ้น็อก ยกที่3 นพชัย ป.เพชรไข่แก้ว
02/02/2562 12:15 น. เฮอร์คิวลิส เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน ดีที เงาะบางกะปิ
02/02/2562 12:15 น. สิงห์ดำ รถบ้านสมเกียรติตรัง คู่เอก ชนะคะแนน ดาวทอง ศิษย์พิชิตชัย
02/02/2562 12:15 น. ซันเดย์ บูมเด็กเซียน ชนะน็อก ยกที่4 เพชรกังวาน เพชรมณีรัตน์
26/01/2562 12:15 น. กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ คู่เอก ชนะน็อก ยกที่3 เดือน ก.กัมปนาท
26/01/2562 12:15 น. ยอดขุนพล หมูปิ้งอร่อยจุงเบย แพ้คะแนน โชควิยา พุ่มพันธ์ม่วง
26/01/2562 12:15 น. คิงสตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน สุทิน เกียรติหมู่4
26/01/2562 12:15 น. ทรงชัย จิตเมืองนนท์ ชนะน็อก ยกที่3 แฟนต้า นกยินลาดกระบัง
19/01/2562 12:15 น. สุขสวัสดิ์ แสงมรกต แพ้คะแนน ปราบศึก ลีโอปอล
19/01/2562 12:15 น. ยอดปิติ เพชรรุ่งเรือง แพ้น็อก ยกที่1 ดาวทอง ศิษย์พิชิตชัย
19/01/2562 12:15 น. เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์ คู่เอก ชนะน็อก ยกที่3 พลพล รองสมัคร อบจ.อุดร
19/01/2562 12:15 น. ชาญยุทธ ศักดิ์รุ่งเรือง ชนะน็อก ยกที่3 เพชร ส.กิจรุ่งโรจน์
12/01/2562 12:15 น. หนุ่มสุรินทร์ ช.เกตุวีณา ชนะคะแนน มาลัยเงิน ส.มาลัยทอง
12/01/2562 12:15 น. กำชัย ส.พงษ์อมร แพ้คะแนน เพชรตะวัน ศูนย์กีฬาท่าเสา
12/01/2562 12:15 น. พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น คู่เอก ชนะคะแนน ฉลามศึก นิติสมุย
12/01/2562 12:15 น. เก้าล้าน ศิษย์บุญมี ชนะคะแนน หนุ่มเทศกิจ อ.ขวัญเมือง
05/01/2562 12:15 น. สิงห์สุริยา ศักดิ์ชัยโชติ คู่เอก แพ้น็อก ยกที่3 พลเอก อ.ขวัญเมือง
05/01/2562 12:15 น. นาคี ศิริลักษณ์มวยไทยยิม ชนะคะแนน น้องโอ๋ ส.เอกราช
05/01/2562 12:15 น. งาเทา ป.วราลักษณ์ ชนะคะแนน แก่นศักดิ์ ส.เทียนโพธิ์
05/01/2562 12:15 น. ซันเดย์ บูมเด็กเซียน แพ้คะแนน โชควิทยา พุ่มพันธุ์ม่วง
29/12/2561 12:15 น. นำพลเล็ก ก.กัมปนาาท แพ้คะแนน แท่งทอง เพชรมณีรัตน์
29/12/2561 12:15 น. ยอดขุนพล ส.รจรินทร์ ชนะน็อก ยกที่2 เพชรกังวาน เพชรมณีรัตน์
29/12/2561 12:15 น. สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน รุ่งพิทักษ์ นุ้ยสี่มุมเมือง
29/12/2561 12:15 น. กัมปนาท ภ.หลักบุญ คู่เอก ชนะน็อก ยกที่2 ฮ่องเต้ รินมวยไทย
22/12/2561 12:15 น. คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์ คู่เอก แพ้คะแนน พลังบุญ ว.สันต์ใต้
22/12/2561 12:15 น. ชายเล็ก อภิชาติมวยไทยยิม ชนะคะแนน บุญหลาย นกยีนส์ลาดกระบัง
22/12/2561 12:15 น. เพชรสีนิล ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน ยอดธงเทพ ส.กลิ่นมี
22/12/2561 12:15 น. เพชรแปดริ้ว ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน ตวงทรัพย์ ส.สละชีพ
15/12/2561 12:15 น. เพชร ส.กิจรุ่งโรจน์ แพ้น็อก ยกที่4 มาลัยเงิน ส.มาลัยทอง
15/12/2561 12:15 น. สุทิน เกียรติหมู่ 4 คู่เอก ชนะคะแนน ฤทธิ์ไอยรา ป.ศุกร์สันต์
15/12/2561 12:15 น. หนุ่มเทศกิจ อ.ขวัญเมือง ชนะน็อก ยกที่3 หาญราวี ซูจีบะหมี่เกี๊ยว
15/12/2561 12:15 น. วันมาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง ชนะน็อก ยกที่5 พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร
08/12/2561 12:15 น. โรโบค๊อป ยุทธทุ่งลุง แพ้คะแนน งาเทา ป.วราลักษณ์
08/12/2561 12:15 น. สุขสวัสดิ์ แสงมรกต แพ้คะแนน คมพิชิต ลูกเจ้าแม่ไทรทอง
08/12/2561 12:15 น. ฉลามศึก นิติสมุย คู่เอก แพ้คะแนน พลพล รองสมัคร อบจ.อุดร
08/12/2561 12:15 น. ชาญยุทธ ศักดิ์รุ่งเรือง แพ้น็อก ยกที่4 หนุ่มสุรินทร์ ช.เกตุวีณา
01/12/2561 12:15 น. จอมโหด ช.เกตุวีณา คู่เอก ชนะคะแนน เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ
01/12/2561 12:15 น. เพชรกังวาน เพชรมณีรัตน์ แพ้คะแนน โชควิทยา พุ่มพันธุ์ม่วง
01/12/2561 12:15 น. กุหลาบเพชร แดงพนมดงรัก แพ้น็อก ยกที่4 แก่นศักดิ์ ส.เทียนโพธิ์
01/12/2561 12:15 น. เพชรพลายงาม เจ.เอส.พี ชนะคะแนน ฟ้ากระหน่ำ ว.วังพรม
24/11/2561 12:15 น. พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น คู่เอก ชนะน็อก ยกที่4 ลูกแมน ฝนจางชลบุรี
24/11/2561 12:15 น. เก้าล้าน ศิษย์บุญมี แพ้คะแนน โตโต้ ต.ท่าวัด
24/11/2561 12:15 น. ซันเดย์ บูมเด็กเซียน ชนะคะแนน ยอดขุนพล หมูปิ้งอร่อยจุงเบย
24/11/2561 12:15 น. ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันโยธิน ชนะคะแนน บุญหลาย นกยีนส์ลาดกระบัง
17/11/2561 12:15 น. คิงส์สตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน อู๊ดน้อย ก้าวไกลยิม
17/11/2561 12:15 น. บัวเขียว ป.เปาอินทร์ แพ้คะแนน แท่งทอง เพชรมณีรัตน์
17/11/2561 12:15 น. เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์ คู่เอก ชนะคะแนน เพชรสีนิล ศิษย์บุญมี
17/11/2561 12:15 น. เพชรสีนิล ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ขุมทรัพย์ สีโอปอล
10/11/2561 12:15 น. ศรีพนม ศิษย์ครูชาติ แพ้น็อก ยกที่4 ตวงทรัพย์ ส.สละชีพ
10/11/2561 12:15 น. เมาคลี เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน ฉลามดำ ศูนย์กีฬานาไม้ไผ่
10/11/2561 12:15 น. แสนเชิงน้อย นายกสัญญา แพ้น็อก ยกที่4 ปราบศึก สีโอปอล
09/11/2561 12:15 น. จรวดศึก ก.กัมปนาท คู่เอก แพ้คะแนน น้ำพองน้อย ส.สมหมาย
03/11/2561 12:15 น. นำพลเล็ก ก.กัมปนาาท ชนะคะแนน ธงสยาม ว.สุริยนต์
03/11/2561 12:15 น. สุทิน เกียรติหมู่ 4 ชนะคะแนน คมพิชิต ลูกเจ้าแม่ไทรทอง
03/11/2561 12:15 น. คมเพชร จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เพชรกาฟิวส์ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว
03/11/2561 12:15 น. จอมโหด ช.เกตุวีณา คู่เอก แพ้คะแนน พลพล รองสมัคร อบจ.อุดร
27/10/2561 12:15 น. ประกายเพชร แดงพนมดงรัก แพ้น็อก ยกที่3 งาเทา ป.วราลักษณ์
27/10/2561 12:15 น. อเล็กซ์ โรเยลไทยเรสซิเด้นส์ ชนะน็อก ยกที่3 คมเข้ม นิติสมุย
27/10/2561 12:15 น. ฉลามศึก นิติสมุย คู่เอก ชนะคะแนน เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ
27/10/2561 12:15 น. เดือน ก.กัมปนาท ชนะน็อก ยกที่4 แก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิว
20/10/2561 12:15 น. สุขสวัสดิ์ แสงมรกต ชนะคะแนน ฤทธิ์ไอยรา ป.สุขสันต์
20/10/2561 12:15 น. เชิงเนินเล็ก ต.หลักสอง แพ้คะแนน สิงห์ดำ เกียรติทรงฤทธิ์
20/10/2561 12:15 น. สุมาอี้ เพชรเกษม คู่เอก แพ้น็อก ยกที่3 เพชรสีนิล ศิษย์บุญมี
20/10/2561 12:15 น. เพชรแปดริ้ว ส.จ.วิชิตแปดริ้ว ชนะคะแนน ปฏักเอก ซินบีมวยไทย
06/10/2561 12:15 น. เพชรสีนิล ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน สามเอ สมศักดิ์ก่อสร้าง
06/10/2561 12:15 น. คิงสตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน ปราบศึก สีโอปอล
06/10/2561 12:15 น. เพชรพยุง ส.จิตรลดา แพ้คะแนน ก้านทอง เงาะบางกะปิ
02/10/2561 12:15 น. เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์ คู่เอก
พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น
29/09/2561 12:15 น. สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน ฮ่องเต้ รินมวยไทย
29/09/2561 12:15 น. เพชรพยุง ส.จิตรดา เสมอ ก้านทอง เงาะบางกะปิ
29/09/2561 12:15 น. อู๊ดน้อย ก้าวไกลยิม ชนะคะแนน แสงเชิงน้อย นายกสัญญา
29/09/2561 12:15 น. พลพล พุ่มพันธุ์ม่วง คู่เอก แพ้คะแนน เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ
29/09/2561 12:15 น. แรมโบ้ ลูกสระแก้ว เสมอ วิษณุชัย จิตรเมืองนนท์
22/09/2561 12:15 น. กิตติชัย สาทิสซีดี แพ้คะแนน มาริโอ ก.แสงจันทร์
22/09/2561 12:15 น. ชาละวัน ส.ธนาเพชร แพ้คะแนน โจโจ้ แป๊ะมีนบุรี
22/09/2561 12:15 น. ซุปเปอร์บอล อีมิเน้นท์แอร์ยิม แพ้คะแนน เดชหิรัญ ดาบรัตน์หมูย่าง
22/09/2561 12:15 น. ฉลามศึก นิติสมุย คู่เอก ชนะคะแนน จอมโหด ช.เกตุวีณา
15/09/2561 12:15 น. กุมารทอง จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน หาญพล ก.สุวรรณทัต
15/09/2561 12:15 น. สุขสวัสดิ์ แสงมรกต ชนะคะแนน สุทิน เกียรติหมู่ 4
15/09/2561 12:15 น. เพชรขุนหาญ ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน เหลี่ยมเพชร หลังพระจันทร์แกลอรี่



ผลมวยไทย ศึกจ้าวมวยไทย ตารางผลมวยไทย ศึกจ้าวมวยไทย

วันนี้ 1 รวม 5697 ครั้ง